BREAKING NEWS: MTU MMOJA AUAWA KWA KUSAFIRISHA NGOMBE INDIA

Bofya Hapa

Viongozi wa kijamii katika mji wa Rajasthan nchini India wanasema mtu mmoja ambaye ni muislam ameuawa kwa kupigwa risasi na watu wanaoamini ng’ombe kuwa mungu wao.Ummar Khan alikua akisafirisha ng’ombe yeye na mwenzake katika kitongoji cha Alwar wakati walipovamiwa na wahindu.

Wanasema kwamba mwili wa kijana huyo ulitupwa karibu na reli kuharibu ushahidi, Polisi katika mji wa Rajasthan wameanzisha upelelezi juu ya tukio hilo.

 

Wahindu huamini kuwa ng’ombe ni mungu kwao na huwachukulia kwa namna ya upekee sana, Zaidi ya watu kumi wameuawa tokea mwaka 2015 kwa sababu kama hizo.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.