BREAKING NEWS :MUME AMUUA MKEWE ,KISA MPIRA

Bofya Hapa

Mzee mmoja aitwae Tony Thomas wa mji wa Arkansas huko marekani alimpa kifo mkewe kwa sababu alibadilisha chaneli katika televisheni ambaye alikuwa anaangalia mchezo wa mpira wa miguu na alipoenda kuvuta sigara nje mkewe akachukua nafasi ile kubadilisha chaneli “Alikwenda nje ya moshi na kurudi, aligundua kuwa Elke amebadilisha kituo hicho.

Aliuliza juu ya alama hiyo na akaanza kumsihi na akaingia mbele yake,” kamanda Anthony Counts aliandika katika waraka. Thomas alisema yeye amechoka na alikuja na kisu mikononi mwake, kwa mujibu wa amri hiyo. Rekodi za mahakama zinaonyesha dhamana yake imewekwa dola milioni 1.

Hati hiyo inasema kuwa ukatili huo ulifanyika tarehe 19 Novemba katika sebule ya nyumba, ambapo damu ilipatikana kwenye sakafu, kuta, meza na TV.

Inasemekana kwamba mwili wa mwanamke ulitolewa chumba cha kulia chakula hadi nyuma ya nyumba, ambao ulio patikanana chini ya blanketi. Na Raheem Rajuu