SABABU YA HAMISA MOBETTO KUMBURUZA MAHAKAMANI DIAMOND PLATINUMZ HII HAPA LIVE.

Bofya Hapa

           SIKU chache baada ya mwanamitindo Hamisa Mobeto kumburuza mahakamani mzazi mwenzake kudai fi dia ya malezi ya mtoto, Ijumaa Wikienda limebaini mateso yanayompata mrembo huyo ambayo ndiyo yaliyomsukuma kufungua kesi hiyo kusaka ahueni ya maisha. Uchunguzi uliofanywa na gazeti hili ulibaini kuwa, Hamisa anapambana kusaka matumizi mengi yanayomfanya ashindwe kuhimili suala la malezi. Katika udadisi wake, Ijumaa Wikienda lilimfi kia mmoja wa marafi ki wa karibu wa Hamisa aliyeomba hifadhi ya jina ambapo alisema kinachompa mateso mrebo huyo ni gharama za kununua ‘pampers’, maziwa, mavazi na mafuta.

 

SIKU chache baada ya mwanamitindo Hamisa Mobeto kumburuza mahakamani mzazi mwenzake kudai fi dia ya malezi ya mtoto, Ijumaa Wikienda limebaini mateso yanayompata mrembo huyo ambayo ndiyo yaliyomsukuma kufungua kesi hiyo kusaka ahueni ya maisha. Kama hiyo haitoshi, kitu kingine ambacho kimekuwa ‘kaa la moto’ kwa Hamisa tangu mzazi mwenzake asitishe huduma baada ya kujifungua, rafi ki huyo alisema ni pampers. “Hiyo ndiyo usiseme. Pampers ni gharama asikwambie mtu. Yaani si chini ya elfu hamsini anatumia kwa ajili ya pampers kila wiki.

 

Ukipiga kwa mwezi nayo inakwenda kwenye laki mbili hivi. MAVAZI “Yaani kwa kweli ninyi msione hivi, mavazi yanamtesa Hamisa, yule mtoto anataka kumlea kistaa kutokana na jina lake (Hamisa). “ Analazimika kununua nguo Mlimani City na kwenye maduka makubwamakubwa ya nguo za watoto, inacheza kwenye shilingi elfu 60 mpaka laki, sasa Hamisa atazitoa wapi? Hapo ndipo mawazo yanapomtesa, akaamua kuliamsha dude la mahakamani,” kilisema chanzo.

 

GHARAMA ZA HOSPITALI Chanzo hicho kilizidi kunyoosha maelezo kwa kusema mbali na chakula na malazi, kingine kilichompa mawazo ni gharama za hospitali hususan katika kipindi hiki cha uchanga. “Ni lazima uwaze sana hadi kichwa kipasuke kwa maisha haya ya sasa ukifi kiria mtoto anahitaji maziwa, anahitaji kuvaa, anahitaji mafuta, sabuni zake, kichwa lazima kipasuke kwa mawazo,” kilisema chanzo hicho.

 

Baada ya kuelemewa na mzigo huo, Hamisa kupitia kwa mawakili wake, Abdullah Lyana na Walter Godluck wa Kampuni ya Uwakili ya Century Attorneys, aliamua kumuandikia mzazi mwenzake huyo wito wa kufi ka Mahakama ya Watoto Oktoba 30, mwaka huu. Katika suala hilo, Hamisa alidai alipwe shilingi milioni 5 kila mwezi au zaidi kulingana na mahakama itakavyoamua. Kama hiyo haitoshi, Hamisa alitaka alipwe shilingi milioni 30 kama gharama za mtoto hadi sasa.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.